Injin Saƙar Waya ta ƙarfe Don Kwandon Bishiya
Bidiyo
Bayani
Injin yin kwandunan wayaan samar da su don tallafawa tushen ball a saman da tarnaƙi. Wayoyi na sama da na gefe suna tallafawa tushen ball yayin lodi, jigilar kaya, da dasawa, suna tabbatar da tushen ball ya isa wurin dasa shuki. Suna kuma ba da tallafi ga bishiyar a lokacin da aka kafa shi a cikin shimfidar wuri.
Ta yaya yake aiki?
Ana yin kwandunan waya na al'ada daga nau'ikan siraran waya masu yawa, wanda ke haifar da kwandon da ke raguwa ko shakatawa a kan lokaci. Mutane da yawa suna karya bayan amfani kaɗan.
Ana yin zanen kwandon waya daga igiya guda ɗaya. Kowane kwandon haƙarƙari na tsaye yana ƙunshe kuma an ƙarfafa su ta hanyar haƙarƙari a kwance a wajen kwandon.
Saboda wannan, kowane kwandon kawai yana buƙatar gurɓatacce a gefe ɗaya - ɗaukar har zuwa 90% ƙarancin lokaci da ƙoƙarin jiki don ƙarfafawa. Kuma, a matsayin kari, kowane bishiya yana da kyau idan an haɗa shi da Kwandon Braun - kuma bishiyoyi masu kyau suna haɓaka tallace-tallace.
Aikace-aikace
Kwandunan bishiyoyi don motsi bishiyoyi da shrubs. Kwandon waya na bishiya na gonakin bishiya, gandun daji da kamfanoni masu motsi bishiya.
Halayen Samfur da aka Ƙare
1) Kwandon raga na waya da aka yi da waya na ƙarfe na musamman.
2) M da 100% masu ƙarfi masu ƙarfi don riƙe tushen ball yayin sufuri.
3) Sauƙi don amfani tare da burlap kuma tabbatar da lokutan 1500 na amfani.
4) Aiwatar zuwa mafi yawan spade bishiya da masu haƙa bishiya. Irin su Optimal, Pazzaglia, Clegg, Big John, Vermeer, Dutchman da dai sauransu.
Bayanan Fasaha
Kwandon Wayar Bishiya / Cire Injin Saƙar Waya Waya | |||||
Girman Mesh (mm) | Fadin raga | Waya Diamita | Yawan Twists | Motoci | Nauyi |
60 | 3700 mm | 1.3-3.0mm | 1 | 7,5kw | 5,5t |
80 | |||||
100 | |||||
120 | |||||
(Magana: Iya ƙera nau'in na musamman.) |