Injin Katangar Lawn Don Saƙar Katangar Ciyawa
Aikace-aikace
Gabaɗaya shingen ciyawa ana yin shi da PVC da waya ta ƙarfe, wanda ke da ƙarfi sosai kuma mai dorewa ga hasken rana. Yana tafiya ta matakai da yawa don haka yana samun karko. Waɗannan shingen da aka samar daga manyan wayoyi masu yawa; ba ya ƙonewa ko, a wasu kalmomi, ba ya ƙonewa. Ba wai kawai don tsaro da aiki ba; su ne tsarin da kuma hana munanan hotuna.
Ana iya amfani da waɗannan samfuran waɗanda suka kasance kore kuma suna da kyan gani a duk yanayi. Su ne tsarin da za a iya amfani da su sau ɗaya kuma a yi amfani da su a ko'ina saboda godiya ga tsawon rayuwarsu. Bayan kasancewa masu dacewa da muhalli, suna da sauƙin haɗuwa da tarwatsa su. Gilashin shinge na ciyawa; ana amfani da shi a saman shinge. Gaba ɗaya wuraren amfani:
1. A bango,
2. Baro,
3. In Terrace,
4. A cikin siminti,
5. Waya raga saman sassan,
6. Ana amfani dashi a filayen kafet.
Game da Injin Mu
Injin ragar lawn yana samar da nau'in girman ragar waya iri-iri.
Injin din mu na "Lawn Mesh Machine" yana ɗaukar samfuran samfuran gida da waje.
Za'a iya keɓance takamaiman nau'in jujjuyawar injin ragar lawn.
Kullum muna ba da hankali sosai ga ingancin injin mu, Daidaitaccen tsarin kula da inganci da ƙungiyar ke da alhakin tabbatar da ingancin inganci a kowane tsari. Mun himmatu wajen samar da ingantattun injunan inganci da aminci.
Lawn Waya Mesh Machine(Babban Injin Ƙimar) | |||||
Girman Mesh (mm) | Nisa (mm) | Diamita Waya (mm) | Yawan Twists | Motoci (kw) | Nauyi(t) |
Wanda za a iya keɓancewa | 2950/3700 | 0.8-1.5 | 1/3/5 | 5.5 | 4.5 |
Amfanin Injin Yin Katanga na Ciyawa
1. Wannan sabon na'ura yana ɗaukar tsarin nau'in kwance, yana gudana mafi sauƙi.
2. Babban ingancinsa tare da ƙananan farashi, farashin sabon na'ura ya ragu fiye da nau'in gargajiya na mu .Zai inganta sararin amfanin abokan ciniki.
3. Yana da ƙaramin ƙara, yana da sauƙin aiki kuma kawai yana buƙatar ma'aikata 1 ko 2 suna da kyau.
4. Injin kayan haɗi ɗaya kawai yana da kyau.
5. Sauƙaƙe shigarwa. Babu fasaha ta musamman da ake buƙata.
6. Kayan abu yana da inganci, yana da tsawon rayuwa.
FAQ
Tambaya: Menene farashin injin?
A: Don Allah gaya mani diamita na waya, girman raga da faɗin raga
Tambaya: Za ku iya yin injin bisa ga ƙarfin lantarki na?
A: Ee, yawanci rare voltages ne 3 lokaci, 380V/220V/415V/440V, 50Hz ko 60Hz da dai sauransu.
Tambaya: Zan iya yin girman raga daban-daban akan na'ura ɗaya?
A: Dole ne a gyara girman raga. Za a iya daidaita fadin raga.
Tambaya: Ma'aikata nawa ake bukata don gudanar da layin?
A: 1 ma'aikaci.
Tambaya: Zan iya yin rolls ɗin raga da yawa sau ɗaya?
A: iya. Babu matsala akan wannan injin.
Tambaya: Menene sharuddan biyan ku?
A: 30% T / T a gaba, 70% T / T kafin kaya, ko L / C, ko tsabar kudi da dai sauransu.