A cikin 'yan shekarun nan, masana'antar kayan adon abinci tana ci gaba cikin sauri, kuma salo da nau'ikan kayan gini suna fitowa cikin iyaka. Bakin karfe waya Mesh (kuma an san shi da kayan masana'anta na gine-gine) shine ɗayansu. Wannan samfurin ya halarci cikin Hamburg Expo 2000, Jamus, kuma Bothy Telekom ya sa telekom jawo hankalin da yabo. Baya ga halaye na yau da kullun na wasu samfuran iri ɗaya, har ma yana da kewayon aikace-aikace, masu kyau da karimci, suna da halaye na musamman, tare da halaye masu kyau don ci gaba.
Bakin karfe waya raga don yin gine-gine wannan samfurin an yi shi da sandunan bakin karfe da ƙarfe na bakin karfe (igiya) a ƙarƙashin aikin tsarkakakken injin sarrafawa. Akwai samfura da yawa, kyakkyawa da daraja; Hanyoyi daban-daban na iya samun kwatance daban-daban, idan aikace-aikace guda suke amfani da tsarin daban-daban zai sami sakamako daban-daban. A saka wa m girman girman girman 8.5m, tsawon iyaka.
Ana iya amfani da shi zuwa ga keɓe a labule da bango, rufi, ƙyallen fili, kayan ado na gaba da kuma a cikin kwan fitila, ya zama fitila. M, m, m da mai canzawa, bakin karfe waya raga kayan kayan gini na musamman, wanda ke ƙara ma'anar ma'anar lokaci da sarari ga tsarin gine-ginen gine-ginen. Ta fuskar hoto, bakin karfe waya raga Mesh ya gabatar da wani sabon hangen nesa. Ya danganta da lokacin rana, zai iya gabatar da canji mara iyaka da hoto mai gudana ta hanyar canzawa na inuwa.
Tsarin Samfurin Samfurin
Tsarin samarwa
Abubuwan da ake son samfuranmu a cikin ƙasarmu Semi-hannun Semi. Gajeru ga kasi da aka nuna a cikin hanyar yanar gizo (kwanciyar hankali), matsalar da ke rufewar (yawan sojojin kwamfuta), Matsalar ta shafi (ƙara yawan farashin a cikin shigarwa), ba zai iya ba Haɗu da buƙatun kyawawan kayayyaki, ɗayan iri ɗaya ne.
Kafaffen injin
Shirin tallafin komputa na Jamusawa da fasaha ta Jamus, wanda aka ambata a baya-lamunin da aka ambata sosai, yawan aiki yana ƙaruwa sosai, irin ƙira da launi na iya zaɓar ƙari, canji ya dace. Bakin Karfe Waya Mesh ne kawai ke saka shi ta hanyar warp daban-daban da Weft, akwai warke daban-daban da weft dayyace don zaɓar, tare da babban digiri na ikon shigar azzakari da wuta. Za a iya saka murfin WeFt a cikin 2, 3, 4, kuma girman ramuka za a iya canzawa.
Canjin tsari
Tsarin gaba da baya daban-daban ana iya canzawa, kuma ana iya canza faɗar fili bisa ga tsarin bukatun aikin ko bisa ga sassa daban-daban na aikin. Canji canjin ya dace, samar da samfuran uniform, layin kyawawan kayayyaki, sarrafawa ya fi dacewa.
Tsarin shigarwa na samfura
Ana amfani da wuraren tallafi don rage nauyin tsarin. Ci gaba da manyan hanyoyin haɗi da ƙananan dole ne ya tsayar da ayyukan yau da kullun akan kowane bene, gwargwadon girman raka'a mutum ya haɗe shi, rage matsakaicin nauyin akan mawuyacin hali da kuma yiwuwar karkatar da grid.
A cikin sharuddan shigarwa ana iya cewa ya zama mai sauqi qwarai, bakin karfe waya na iya sanya shi mai sauqi, ba shakka, hanyoyin shigarwa na iya samun Daruruwan iri, amma yana da cikakken aminci da amfani.
Lokaci: Jun-21-2022